[XẢ KHO][NHẬP MÃ GIẢM NGAY 5%]Máy bơm chìm 12V30W5M - hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
1 Đánh Giá
Đã Bán 1
65
310.000 đ
Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
thứ tư 19/01/2022 lúc 12:06 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Điện thế: 12V
Công suất: 30W
Bơm cao: 5 mét
Chiều cao bơm: 8cm
Đường kính bơm: 3.2CM
Nhiệt độ hoạt động: 0-80 độ
Đầu vào: 16mm
Đầu ra: 6mm
Kèm Adapter 12V.
Bảo hành: 1 tháng
ỨNG DỤNG MÁY BƠM MINI 12V 5M