0 Đánh Giá
Đã Bán 0
38
142.405 đ
Nước ngoài
thứ hai 09/02/2026 lúc 01:35 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Quạt GPU GA92S2U CF9015H12S RTX 3080 TRINITY OC, dành cho ZOTAC GAMING RTX 3070 TI “3080 ” 3080 TI ” 3090 TRINITY OC Quạt làm mát card màn hình
Chú ý:
Mặt hàng này là một thay thế quạt card màn hình. Không bao gồm vít lắp, tản nhiệt.
Đo kích thước quạt và khoảng cách lỗ lắp, đồng thời đảm bảo rằng đó sẽ là card màn hình của bạn.
Sự chỉ rõ:
Mô hình: GA92S2U
Cf9015h12s có thể thay thế
Điện áp: DC 12V
Kích thước quạt (L x W x H): xấp xỉ. 89mm * 89mm * 12mm
Khoảng cách lỗ lắp: khoảng. 42mm * 42mm * 42mm (Hoh)