Nồi chiên không dầu Bear 5L QZG-J15M1, công suất 1500W, KHÔNG CẦN LẬT, chiên nướng hơi nước giảm tối đa dầu mỡ
34 Đánh Giá
Đã Bán 0
25
1.150.000 đ
Hà Nội
thứ năm 02/04/2026 lúc 03:16 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Nồi chiên không dầu Bear QZG-J15M1 là một trong những mẫu nồi chiên mới và hiện đại nhất của Bear trong năm 2024. Sản phẩm với nhiều bước cải tiến đột phá và nâng cấp về thiết kế, nổi bật hơn cả là công nghệ chiên khí nóng hỗ trợ thực phẩm chín đều mà không cần lật trở. Với tông màu kem tinh tế, trang nhã cùng thiết kế cửa sổ nâng cấp và chất liệu nồi dày dặn, công suất cao 1.500W, nồi chiên Bear xứng đáng là một vật dụng không thể thiếu trong căn bếp của mọi gia đình.
📣 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
👉🏼 Nồi chiên Bear QZG-J15M1
- Model: QZG-J15M1
- Dung tích: 5L
- Công suất: 1500W
- Điện áp: 220V ~ 50Hz
- Độ dài dây điện: 0,8m
- Chất liệu: Vỏ nhựa chịu nhiệt, khay chứa thực phẩm kim loại phủ lớp chống dính
- Chất liệu thanh nhiệt: Thép không gỉ
- Lớp phủ chống dính cao cấp, dễ dàng vệ sinh, an toàn cho sức khỏe
- Công nghệ tự ngắt máy hở, đảm bảo an toàn
- Nhiệt độ: 80 độ C - 200 độ C
- Hẹn giờ: lên đến 60 phút
- Phụ kiện: Thân máy, Khoang chứa, Khay hứng dầu, Sách HDSD.
- Màu sắc: Kem
- Bảo hành : 18 tháng
✅ Ưu điểm nổi bật của Nồi chiên không dầu Bear QZG-J15M1
- NÂNG CẤP MỚI (KHUNG XOÁY 4D)
- Dung tích lên đến 5.0L
- Chín bằng hơi nước: Món ăn chín bằng hơi nước nano, luôn mềm ẩm, và mọng nước
Với Nồi chiên không dầu QZG-J15M1, bạn sẽ rất thoải mái và thú vị khi chế biến nhiều món ăn khác nhau nhờ khả năng làm nóng và tỏa nhiệt nhanh chóng giúp món ăn giữ lại lượng nước bên trong từng thớ thịt, không bị khô, cứng. Khi hoạt động, hơi nóng sẽ di chuyển linh hoạt 360 độ trong lòng nồi. Sản phẩm có công suất cao 1.500W, chỉ cần từ 13 phút là bạn đã có ngay các món nướng hay chiên thơm lừng, giòn rụm nhưng vẫn giữ nguyên vị ngọt, mềm và đậm vị.