(New-Chính hãng) Màn hình LG 32GP850B UltraGear 32" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR GSync 32GP850
3 Đánh Giá
Đã Bán 9
141
19.000.000 đ
Quận Hà Đông, Hà Nội
chủ nhật 21/05/2023 lúc 02:53 CH
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình LG 32GP850B UltraGear 32" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR GSync 32GP850
Màn hình LG UltraGear được trang bị những tính năng tối ưu nhất giúp bạn trở thành nhà vô địch.
Nano IPS
Màn hình gaming trong mơ của bạn với tốc độ là chất lượng hình ảnh siêu việt
1ms (GtG)
Được thiết kế cho tốc độ tuyệt vời
Nano IPS & HDR10
Cảm giác chân thật với màu sắc chân thật
Chiếc màn hình này hỗ trợ dải màu roojgn đến 98% DCI-P3 và độ sâu màu cao với HDR10.
165Hz / 180Hz (Overclock) Refresh Rate
Chuyển động mượt mà
Tốc độ làm tươi cao đến 165Hz (ép xung lên 180Hz) cho phép game thủ nhìn thấy khung hình tiếp theo hiển thị mượt mà và phản ứng ngay lập tức.
NVIDIA® G-SYNC® Compatible
AMD FreeSync™ Premium
Thiết kế thanh lịch
Cho Góc Gaming Ấn Tượng
PHỤ KIỆN
HDMI, Cáp USB 3.0 Upstream, DisplayPort (1ea), Cáp USB 3.0
#LG 32850-B, #32GP850, #LG 32GP850, #màn hình 32inch, #màn hình gaming, #màn hình 2k, #144hz, #165hz