Màn hình vi tính 24 inches Samsung LS24R350FHEXXV
11 Đánh Giá
Đã Bán 13
13.252
2.699.000 đ
Thái Nguyên
thứ năm 20/08/2020 lúc 05:19 CH
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệu
SAMSUNG
Tên sản phẩm
LS24R350FHEXXV
Màu vỏ
Xanh đen kết hợp ghi xám
Phân khúc
Văn Phòng và đồ họa cơ bản
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình
24" (trừ viền 23.8")
Phủ bề mặt
Chống lóa
Đèn nền
LED
Độ phân giải
1920 x 1080
Tần số quét
75 Hz
Viewing Angle
178° (H) / 178° (V)
Màu màn hình
16.7 Million
Độ sáng
250 cd/m2
Độ tương phản
Tỉ lệ màn hình
16:9
Thời gian phản ứng
5 ms (gray to gray)
Tấm nền
IPS
Loại màn hình
Full HD
KẾT NỐI
D-Sub
1 x D-sub
HDMI
1 x HDMI 1.4
DisplayPort
không
NGUỒN
Dòng điện
100 - 240 VAC, 50/60Hz
Công suất
0.3 W (chế độ tắt)
25 W (tối đa)
TIỆN ÍCH
Chứng chỉ
Samsung MagicBright, Eco Saving Plus, Flicker Free, FreeSync
Điều chỉnh chân đế
Chiều cao không thể điều chỉnh
Ngả (-2° đến 2°)
Không thể xoay ngang (-0°đến 0°)
Không thể xoay dọc (-0° đến 0°)
Tương thích VESA
100 x 100mm
Loa tích hợp
Không có
KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
Kích thước (Cao x rộng x dầy)
539.7 x 425.4 x 236.4 mm (bao gồm chân)
539.7 x 321.3 x 49.9 mm (không bao gồm chân)