Màn hình LG UltraGear 27GS60F-B.ATV 27 inch
1 Đánh Giá
Đã Bán 7
107
4.690.000 đ
thứ hai 21/04/2025 lúc 02:00 CH
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
📍Thương hiệu: LG
📍Model: 27GS60F-B.ATV
📍Kích thước màn hình: 27 inch
📍Độ phân giải: 1920 x 1080 pixel
📍Tỉ lệ: 16:9
📍Tấm nền màn hình: IPS
📍PPI (Số điểm ảnh trên inch): 82
📍Độ sáng: 300 cd/m²
📍Màu sắc hiển thị: 16,7 triệu
📍Độ tương phản: 1000:1
📍Tần số quét: 180Hz
📍Cổng kết nối: HDMI 2.0, DisplayPort 1.4
📍Thời gian đáp ứng: 1ms (GtG nhanh hơn)
📍Góc xem: 178º(R/L), 178º(U/D)
📍Điện năng tiêu thụ: 27
📍Kích thước
📍614,2 x 364,8 x 51,7 mm (Không chân đế)
📍614,2 x 454,2 x 224,8 mm (Gồm chân đế)
📍707 x 164 x 453 mm (Kích thước khi vận chuyển)
📍Cân nặng
📍5.1 kg (Không chân đế)
📍5.8 kg (Gồm chân đế)
📍7.9 kg ( Vận chuyển)
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
✔️Thiết kế khỏe khoắc, đơn giản và cá tính
✔️Chân đế hình chữ V chắc chắn và mạnh mẽ
✔️Công nghệ màn hình IPS, độ phân giải FHD cho hình ảnh sắc nét từ mọi góc độ
✔️Tốc độ phản hồi nhanh 1 ms giúp giảm hiện tượng dư ảnh và độ trễ đầu vào
✔️Hỗ trợ gam màu rộng, sRGB 99% và HDR10 cho hình ảnh sắc nét, chân thực từng chi tiết
✔️Công nghệ NVIDIA® G-SYNC®, AMD FreeSync™ chống xé màn hình, giảm hiện tượng, giật xước, lag
✔️Tính năng cân bằng tối giúp nâng cao khả năng quan sát
✔️Tích hợp tâm ngắm có thể bật tắt ngay trên màn hình
✔️Dynamic Action Sync giúp giảm thiểu tối đa độ trễ, cho trải nghiệm chơi game mượt mà hoàn hảo
------------------------------
GIGA DIGITAL OFFICIAL CAM KẾT ĐẾN QUÝ KHÁCH HÀNG
✅Chất lượng luôn đặt lên hàng đầu để Giga Digital Official có thể phát triển thương hiệu và vươn xa.
✅Cam kết hàng chính hãng, nhập khẩu chính ngạch, mới 100%.