Màn hình LG 27UP600-W 27" 4K IPS 60Hz (HDMI/DP) - Bảo hành chính hãng 24 tháng
79 Đánh Giá
Đã Bán 291
228
5.590.000 đ
Quận 10, TP. Hồ Chí Minh
thứ hai 27/05/2024 lúc 07:04 CH
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình LG 27UP600-W 27" 4K IPS 60Hz (HDMI+DisplayPort)
🤖Màn hình LG 27UP600-W khoác lên mình tông bạc chủ đạo cùng những đường nét bo cong mềm mại nhằm mang đến sự trẻ trung và hiện đại, phù hợp với đại đa số người dùng. Thiết kế với viền màn hình siêu mỏng giúp tăng diện tích hiển thị. Nâng đỡ toàn bộ tấm nền 29 inch là bộ chân đế phong cách bán nguyệt đặc trưng của LG.
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu : LG
Loại màn hình: Màn hình phẳng
Kích thước : 27 inch
Độ phân giải : 4K (3840 x 2160) (16:9)
Tấm nền: IPS Technology
Tần số quét: 60Hz
Thời gian phản hồi: 5ms
Độ sáng: 400 cd / m²
Góc nhìn: 178° (Ngang), 178° (Dọc)
Khả năng hiển thị màu: 1,07B màu
Độ tương phản tĩnh : 1000:1 (typ)
Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 40W
Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 44W
Kết nối: HDMI 1.4: 1
DisplayPort : 1
Headphone out
Kích thước: 613.5 x 363.5 x 45.4mm (Không bao gồm chân đế)
613.5 x 454.8 x 211.5mm (bao gồm chân đế)