Màn Hình Gaming LG UltraGear 45GS95QE-B (45inch - WQHD - OLED - 240Hz - 0.03ms - Cong) UltraWide New
0 Đánh Giá
Đã Bán 0
133
26.999.900 đ
Quận Hà Đông, Hà Nội
thứ ba 15/04/2025 lúc 06:14 SA
new
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming LG UltraGear 45GS95QE-B (45inch - WQHD - OLED - 240Hz - 0.03ms - Cong) UltraWide New - Hàng Chính Hãng Bảo Hành 2 Năm
💎 BẢO HÀNH 2 NĂM CHÍNH HÃNG LG VIỆT NAM TẬN NƠI SỬ DỤNG (TẠI NHÀ KHÁCH HÀNG) TRÊN TOÀN QUỐC 🔥
✪ Thông số sản phẩm
✔ Kiểu dáng màn hình: Cong
✔ Tỉ lệ khung hình: 21:09
✔ Kích thước mặc định: 44.5 inch
✔ Công nghệ tấm nền: OLED
✔ Phân giải điểm ảnh: 3440 x 1440
✔ Độ sáng hiển thị: 200 (Đỉnh: 1000)nit
✔ Tần số quét màn: 240Hz
✔ Thời gian đáp ứng: 0,03ms (GtG)
✔ Chỉ số màu sắc: 1,07 tỷ màu
✔ Hỗ trợ tiêu chuẩn: HDR 10, Tương thích G-SYNC, FreeSync Premium
✔ Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn, Dây HDMI, Dây DisplayPort
🔰 Hiệu suất mạnh mẽ, tốc độ nhanh chóng
✅ Màn hình LG 45GS95QE-B UltraGear 45” OLED 2K 240Hz G-Sync là một “siêu phẩm” dành cho game thủ, sở hữu hiệu năng ấn tượng với tốc độ làm mới 240Hz và thời gian phản hồi 0,03ms (GtG), mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà, sắc nét và phản ứng cực nhanh. Công nghệ OLED tiên tiến cùng tỷ lệ tương phản 1,5M:1 tái hiện màu sắc chân thực, sống động, giúp bạn đắm chìm trong thế giới game đầy màu sắc.
🔰 Chinh phục mọi thử thách với tính năng nâng cao
✅ Với tính năng G-Sync và FreeSync Premium, màn hình LG 45GS95QE-B UltraGear 45” OLED 2K 240Hz G-Sync loại bỏ hiện tượng xé hình và giật hình, mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà và ổn định. Hỗ trợ 2 PBP và PIP, bạn có thể trải nghiệm nhiều tác vụ cùng lúc trên một màn hình, tối ưu hóa hiệu quả công việc và giải trí.