Màn Hình EDRA EGM22F100H 22 Inch IPS Full HD 100Hz 5ms Eye Care Chống Nhấp Nháy Chính Hãng
0 Đánh Giá
Đã Bán 0
10
1.490.000 đ
thứ sáu 17/04/2026 lúc 07:25 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
🔹TỔNG QUAN SẢN PHẨM
・Sản phẩm: Màn hình EDRA EGM22F100H 21.5 inch - IPS, Full HD, 100Hz, 5ms (MPRT).
・Thương hiệu: E - DRA.
・Dòng sản phẩm: Màn hình phẳng IPS - 100Hz.
・Phù hợp cho: Học tập, làm việc văn phòng, giải trí, xem phim, chơi game Esports/FPS nhẹ cần hình ảnh mượt hơn 60Hz.
🔹THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT
・Kích thước màn hình:
Thực tế: 22 inches.
Hiển thị: 21.5 inch.
Kiểu màn hình: Màn hình phẳng.
・Thông số màn hình:
Tấm nền: IPS.
Tỉ lệ màn hình: 16:9.
Tần số quét: 100 Hz.
Thời gian phản hồi: 5ms.
Độ sáng: 250cd/m2.
Treo tường: 75 x 75 mm.
Độ phân giải màn hình: 1920 x 1080 pixels.
・Cổng kết nối:
1 x VGA.
1 x HDMI.
DC.
・Chân đế: Chân cố định.
・Phụ kiện kèm theo: Cáp nguồn, Cáp HDMI.
・Kích thước: Khoảng 500 × 85.7 × 340mm.
🔹ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM
・Màn IPS 21.5" Full HD, tần số quét 100Hz - hình ảnh sắc nét, mượt hơn 60Hz.