Màn Hình Cong Gaming HKC ANT-27G272 (27 inch / FHD / VA / 100Hz / 5ms / 1.07 tỷ màu) - Chính hãng ( Bảo hành 24T)
1 Đánh Giá
Đã Bán 4
324
3.100.000 đ
Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
thứ năm 05/10/2023 lúc 12:40 CH
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông tin sản phẩm:
Curved LED R1800| Panel (VA)| 27"|1920 x 1080|16:9| 100hz
Độ sáng: 250 cd/m2 | 4000:1 | 1.07G màu
T/g đáp ứng: 5ms(GTG)
Kết nối: VGA|HDMI |Audio out
Góc Nhìn: 178°(H)/178°(V)
Công suất: 48W | 0.5W (nghỉ)
Tùy chỉnh linh hoạt: NA
Trọng lượng: 5.4kg |615x179x453mm
Treo tường: 75x75mm
Phụ kiện: Adapter|HDMI cable|Power cable
Flicker free - Blue light filter-Free-Sync
Màn hình cong Gaming HKC ANT-27G272 là một sản phẩm chuyên dụng cho game thủ. Với kích thước 27 inch và độ cong 1800R, nó tạo ra trải nghiệm hình ảnh mô phỏng gần như vô cùng, mang lại một cái nhìn sâu hơn và hấp dẫn hơn.
Màn hình ANT-27G272 hỗ trợ độ phân giải FullHD (1920×1080 pixels), đảm bảo rõ nét và chi tiết trong các trò chơi. Với tần số làm mới 100Hz và thời gian đáp ứng 5ms, nó cung cấp hình ảnh mượt mà và mịn màng, giảm hiện tượng nhòe và giật hình.
Hỗ trợ tiêu chuẩn VESA với kích thước 100mm x 100mm, cho phép người dùng lắp đặt màn hình này trên các giá đỡ, tường hoặc các phụ kiện khác tương thích với tiêu chuẩn VESA này.
#manhinhmaytinh #HKC #27G272 #100Hz #manhinh27inch