Màn hình cong 32 inch SAMSUNG 32 LC32F395WNXZA
8 Đánh Giá
Đã Bán 28
255
3.650.000 đ
Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
thứ tư 03/05/2023 lúc 03:48 SA
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thành Nhân Computer Shop Cũng Cấp sản phẩm Màn hình cong Samsung 32 inch LC32F395WNXZA mang đến những trải nghiệm ảnh chân thật và sống động hơn bao giờ hết
Chi tiết sản phẩm
Hãng SX: Samsung
Kích thước màn hình: 31,5 inch
Mã SP: VIPRB-LC32F395WNXZA
Độ phân giải: 1920×1080 (Full HD)
Tỷ lệ khung hình: 16.9
Thời gian đáp ứng: 4,00 ms
Tần số quét: 60,00 Hz