HP PAVILION X360 11M-AD013DX PENTIUM N4200U 4G 500G TOUCH WIN 10 11.6" GẬP MÀN HÌNH (SLIVER-CH)
0 Đánh Giá
Đã Bán 0
84
8.990.000 đ
Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
thứ năm 29/04/2021 lúc 06:06 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
HP PAVILION X360 11M-AD013DX PENTIUM N4200U RAM 4G HDD 500G TOUCH WIN 10 11.6" GẬP MÀN HÌNH (SLIVER-CH)
THÔNG TIN CẤU HÌNH CHI TIẾT MÁY :
- Hệ điều hành : Windows 10 SL bản quyền
- Bộ vi xử lý ; Intel Pentium N4200 1.1GHz up to 2.5GHz 2MB