HỘP HÁO HỨC TÌNH YÊU THƯƠNG, 0-3 tuổi, Combo 3 cuốn sách tương tác, Set trò chơi tương tác DỌN DẸP THẬT VUI, T1120

5.0
47 Đánh Giá
148 Đã Bán
72
230.000 đ

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

thứ năm 27/05/2021 lúc 01:20 CH

“DỌN DẸP THẬT VUI” là trò chơi dành cho lứa tuổi 0-3 trong tháng 11 sẽ giúp các bạn nhỏ có thể tăng tính tỉ mỉ, rèn luyện khả năng tập trung cực kì tốt, với những nguyên liệu có sẵn đã được chuẩn bị đầy đủ trong Hộp:
Brand: Hộp Háo Hức
Kích thước: 20x15 cm

✅ 5 hình các màu bằng vải dạ
✅ 25 Thẻ đồ vật
✅ 5 thẻ gợi ý xếp hình 2 mặt

Với các em bé dưới 1 tuổi, bố mẹ có thể sử dụng những tấm vải dạ, thẻ đồ vật để giúp con học nhận biết về màu sắc, hình khối và đồ dùng cơ bản trong gia đình. Ngoài ra, bố mẹ có thể cho con cảm nhận chất liệu từ miếng vải dạ, việc này còn giúp bé phát triển xúc giác cũng như vận động tinh của đôi tay thông qua các hoạt động sờ, vò, bóp tấm vải đó ạ.

Với các em bé trên 1 tuổi, bố mẹ hãy giúp con phân biệt các loại đồ vật bằng hình dáng hay màu sắc đều được. Các bạn nhỏ phải nhìn thật kỹ và tư duy thật chính xác để có thể phân biệt được những hình khối đồ vật đã được chúng mình cách điệu.

Với những thẻ gợi ý xếp hình, các bạn nhỏ của chúng ta cần phải tư duy thật khéo léo để có thể nhận biết được hình nào trước, hình nào sau. Chưa hết đâu, đôi tay bé xíu của các bạn cũng cần phải tỉ mỉ xếp sao cho thật chuẩn những hình khối theo thẻ mẫu sao cho vừa đúng thứ tự lại vừa khớp hình.

“DỌN DẸP THẬT VUI” không chỉ đơn giản là trò chơi giúp các bé phát triển tư duy mà còn là công cụ hỗ trợ đắc lực khi các bạn nhỏ nhà mình hơi lười dọn dẹp đồ chơi. Hãy cùng con phân loại đồ chơi cũng như đồ dùng cá nhân của con theo những tấm thẻ hình của Hộp Háo Hức để công việc dọn dẹp “chán òm” này sẽ trở nên thật vui bố mẹ nhé.

Mặt trăng đang buồn
Tác giả: Guido Van Genechten
Công ty phát hành: Nhã Nam
Người dịch: Xuân Nhật
Kích thước: 29 x 15 cm
Số trang: 12 trang
Năm phát hành: 2020
Định dạng: Bìa cứng
Giới thiệu tác phẩm:
Mặt Trăng đang buồn. Voi muốn làm gì đó giúp bạn, khiến Mặt Trăng vui lên, nhưng cậu không thể làm điều này một mình. Sau đó, với sự giúp đỡ của bạn Gấu Bắc cực, Hổ, Cá Sấu và cả bạn Chuột nhỏ xíu, tất cả các bạn đã cùng khiến Mặt Trăng mỉm cười.
Cuốn sách có thiết kế hình bậc thang đặc biệt, câu từ đơn giản, hàm chứa bài học ý nghĩa về tình bạn và sự đoàn kết.

"Lớn lên trông mình thế nào nhỉ?"
Tác giả: Yuichi Kimura
Minh họa: Hideko Nagano
Người dịch: Anh Chi
Kích thước: 16 x 16 cm
Công ty phát hành: Kim Đồng

Giới thiệu tác phẩm:
Bạn Sâu Bướm, bạn Nòng Nọc, bạn Chuột Túi, rồi cả Cây Táo nữa, khi lớn lên sẽ trông như thế nào nhỉ? Các bé có tò mò không? Hãy cùng mở những trang sách, mỗi lần kéo ra, bé sẽ tìm được câu trả lời cực thú vị và bất ngờ đấy.
Cuốn sách bằng bìa cứng rất cứng cáp với những góc được bo tròn cẩn thận, rất phù hợp với các bạn nhỏ lứa tuổi từ 0-3. Mỗi lần kéo các trang sách (bao gồm cả trang bìa) giống như trò trốn tìm, sẽ mang lại thật nhiều điều mới mẻ, hay ho cho các bạn nhỏ.
Cùng mở sách, làm quen với những bạn động vật vừa lạ vừa quen nhé!
Và nhân vật ở cuối sách chắc chắn sẽ mang đến cho bé nhiều bất ngờ nhất đấy. Bé đã sẵn sàng chưa nào?

Món quà gì thế nhỉ?
Tác giả: Yuichi Kimura
Minh họa: Hideko Nagano
Người dịch: Anh Chi
Kích thước: 16 x 16 cm
Công ty phát hành: Kim Đồng
Năm phát hành 2020
Giới thiệu tác phẩm:
Hôm nay là sinh nhật bạn Thỏ. Cùng xem các bạn Gấu, Cáo, Chuột, Khỉ mang quà gì tới tặng Thỏ nhé!
Cuốn sách bằng bìa cứng chắc chắn, mỗi trang sách (bao gồm cả trang bìa) đều có thể kéo đẩy. Mỗi lần kéo, giống như trò chơi trốn tìm, sẽ mở ra thật nhiều bất ngờ cho bé.

Mẹ tớ tuyệt nhất
Tác giả: Rosie Smith & Bruce Whatley
Công ty phát hành: ADC
Người dịch: Lê Ngọc
Kích thước: 24 x 25 cm
Số trang: 28 trang
Định dạng: Bìa mềm

Giới thiệu tác phẩm:
Các bạn nhỏ chắc hẳn ai cũng dành một tình yêu to thật to cho mẹ rồi và nếu có một cuộc thi thì hẳn bạn nào cũng khẳng định chắc nịch rằng “Mẹ tớ tuyệt nhất” cho xem. Nhưng tại sao mẹ lại tuyệt vậy nhỉ?
Cùng xem các bạn động vật đáng yêu nói lí do các bạn thấy mẹ tuyệt nhất nhé. Những lí do này có giống với chúng mình không nào?

Hộp Háo Hức, Cửa hàng trực tuyến | BigBuy360 - bigbuy360.vn

Hộp Háo Hức

Cùng người đăng

Top Sản Phẩm Bán Chạy

Sản phẩm liên quan

Sản phẩm liên quan

Sách Gia Đình