Dây nguồn màn hình LG ADS-40SG-19-3 19V 1.7A
2 Đánh Giá
Đã Bán 6
2.724
135.000 đ
Quận Đống Đa, Hà Nội
thứ bảy 03/10/2020 lúc 07:22 SA
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Dây nguồn màn hình LG ADS-40SG-19-3 19V 1.7A sử dụng cấp nguồn hoạt động cho các dòng màn hình máy tính LG 27 inch chính hãng và thay thế cho các dòng thấp hơn như 19V 1.3A 19V 0.8A…. Hàng chính hãng đã được đo test cam kết mang tới cho bạn sử an tâm khi sử dụng, nâng cao tuổi thọ cho chiếc màn hình của bạ
Dòng màn hình LCD Lg 27 inch được lựa chọn và sử dụng phổ biến , đặc biệt là ở các phòng game quán nét. Với cường độ hoạt động liên tục 24/7 thì tới 1 thời gian nào đó nguồn cấp bị hỏng, hay đơn giản bị mất , chuột cắm đứt dây hoặc nhiều nguyên do khác mà cần phải mua nguồn màn hình thay thế thì cần phải lựa chọn sạc zin chính hãng
Thông số kỹ thuật Cục nguồn LG 19V 1.7A 32W
Tên sản phẩm: Adapter nguồn màn hình LG 27inch 19V 1.7a
Hãng sản xuất: LG
Model: ADS-40SG-19-3 19032G
Dòng điện đầu vào: 100-240V 50/60Hz
Dòng điện đầu ra: 19V 1.7A
Công suất: 32w
Kích thước chân cắm: Chân kim 6.5mm * 4.0mm