Bộ động cơ Hybrid Servo JMC 2.2Nm 57J1880EC-1000 và Driver 2HSS57
0 Đánh Giá
Đã Bán 10
221
2.100.000 đ
Quận Long Biên, Hà Nội
thứ tư 26/05/2021 lúc 09:06 SA
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
#2HSS57 , #JMC , #57J1880 , #hybridservo , #dongcobuoc , #dongcoservo , #bodongco
Description
1. Tổng quan về sản phẩm
2. Tính năng chính của sản phẩm
Bộ động cơ servo JMC 2.2Nm driver 2HSS57 và động cơ 57J1880EC-1000
Driver 2HSS57
Cường độ dòng điện: 0-6A
Điện áp: DC (24-60V)
Kích thước: 118*75*34 mm
Số xung: 200KHz
Bước góc: 1.8 độ
Lực moment: 2N.m
Cường độ dòng điện: 5A
Số dây: 4 dây
Trọng lượng: 1.1 kg
Chiều dài thân: 101mm, mặt bích động cơ: 57mm, đường kính trục 8mm, chiều dài trục 21mm