[BMART] Smart Tivi Sony 55 inch UHD 4K KD-55X7500H Android 9.0, Điều khiển giọng nói, Youtube, Hàng Chính Hãng
0 Đánh Giá
Đã Bán 0
237
14.990.000 đ
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
thứ tư 07/04/2021 lúc 02:15 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Hotline: 0912466388
-----
Bảo Hành 24 Tháng - Tổng Đài: 1800 588 885.
Hàng luôn có sẵn, mới nguyên thùng 100%.
CAM KẾT đổi trả nếu hàng lỗi, vỡ, sai hàng.
Đóng gói: 2 mặt Xốp, 2 lớp Túi Khí, 1 Khung Gỗ.
---Các sản phẩm bên shop đều là hàng chính hãng, hàng mới và luôn có hàng sẵn---
Smart Tivi Sony 55 inch UHD 4K KD-55X7500H Android 9.0, Điều khiển giọng nói, Youtube, Tivi Giá Rẻ - Hàng Chính Hãng
Thông số kỹ thuật chi tiết Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X7500H
Tổng quan
Loại Tivi:Android Tivi
Kích cỡ màn hình:55 inch
Độ phân giải:Ultra HD 4K
Kết nối
Bluetooth:Có (bàn phím, chuột, tay game)
Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi
Cổng AV:Có cổng Composite
Cổng HDMI:3 cổng
Cổng xuất âm thanh:ARC, Digital Audio Out (Cổng Optical)
USB:2 cổng
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2
Tính năng thông minh (Cập nhật 5/2020)
Hệ điều hành, giao diện:Android 9.0 (mới nhất)
Các ứng dụng sẵn có:YouTube, Google Play, Netflix, Trình duyệt web
Remote thông minh:Có remote thông minh (tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng Android TV
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng:Chiếu màn hình Chromecast
Kết nối Bàn phím, chuột:Có
Tính năng thông minh khác:Remote cài sẵn phím Google Play và Netflix
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ quét hình:Motionflow™ XR 200 Hz
Công nghệ âm thanh:Loa Bass Reflex Speaker, S-Master Digital Amplifier, Hỗ trợ ARC
Tổng công suất loa:10W + 10W
Thông tin chung
Công suất:174 W